Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

December 2016
MonTueWedThuFriSatSun
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

thật là nực cười

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

thật là nực cười

Bài gửi  kelacloai on Sun May 05, 2013 2:07 pm

xin lỗi các bác trước nhưng em rất buôn khi nhận thấy rằng đây giống như 1 nơi để các bác kinh doanh mua bán hơn là 1 forums để chia sẽ kinh nghiêm truyền lữa đam mê
em đặt mua 1 nòng trơn " ko có khương tuyến" f5 bằng thép mà một bác " HÔ" 200Kchưa kể tiền vận chuyển thế có ức ko
với nhiều người có công ăn việc làm thì 200k ko nói gì nhưng với tụi em là sinh viên 200K là " máu" để sống của 2 tuần lễ cùng chung đam mê thay vì giúp đỡ nhau thì các bác lại làm khó những hậu sinh như tụi em
em thiết nghĩ mình nên đổi tên forum này thành NƠI MUA BÁN KINH DOANH THIẾT BỊ SÚNG HƠI thì hay hơn

kelacloai

Xem lý lịch thành viên

Re: thật là nực cười

Bài gửi  thangarp on Sun May 05, 2013 5:13 pm

Thì cũng có người này người khác,bác đừng quơ đũa cả nắm nhé.

thangarp

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  kelacloai on Sun May 05, 2013 8:37 pm

thangarp đã viết:Thì cũng có người này người khác,bác đừng quơ đũa cả nắm nhé.
thấy tức quá nên chỉ nói vậy thôi
nghiện phải cái trò ra đường thì gặp hugo vào trong này còn bị chặt chém thẳng tay

kelacloai

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  vhgreen on Sun May 05, 2013 8:44 pm

kelacloai đã viết:
thangarp đã viết:Thì cũng có người này người khác,bác đừng quơ đũa cả nắm nhé.
thấy tức quá nên chỉ nói vậy thôi
nghiện phải cái trò ra đường thì gặp hugo vào trong này còn bị chặt chém thẳng tay
bác ở đâu. nếu ở HN hoặc HCM thì dễ. còn ở mấy tình thành thì mua cái ống rulo máy photocoppy mới giá 150k thì phải.
đem về rã ra mà sài.

vhgreen

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  kelacloai on Sun May 05, 2013 9:06 pm

vô vọng thôi bác ơi tìm muốn nát cái thành phố đà nẵng luôn rồi
mà cái trục rulo đó trong máy potocopy còn tùy đời nữa loại có loại ko thì phải

kelacloai

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Kendepzai on Wed May 08, 2013 9:00 am

kelacloai đã viết:xin lỗi các bác trước nhưng em rất buôn khi nhận thấy rằng đây giống như 1 nơi để các bác kinh doanh mua bán hơn là 1 forums để chia sẽ kinh nghiêm truyền lữa đam mê
em đặt mua 1 nòng trơn " ko có khương tuyến" f5 bằng thép mà một bác " HÔ" 200Kchưa kể tiền vận chuyển thế có ức ko
với nhiều người có công ăn việc làm thì 200k ko nói gì nhưng với tụi em là sinh viên 200K là " máu" để sống của 2 tuần lễ cùng chung đam mê thay vì giúp đỡ nhau thì các bác lại làm khó những hậu sinh như tụi em
em thiết nghĩ mình nên đổi tên forum này thành NƠI MUA BÁN KINH DOANH THIẾT BỊ SÚNG HƠI thì hay hơn

khổ thân bác, ngày xưa khi emới ham, cách đây 1 năm cũng đi tìm trục rulo mòn mỏi như các ae, nhưng rồi tự chế đc nòng đồng, sau đó lại mua đc nòng sắt, giờ em có nòng đồng khương tuyến nhưng đúng là cái số nó lố vào lúc có ko cần, em lại vớ đc cả mét nòng trơn F5,...em mua giá cũng ko rẻ đâu nhé...150k/50cm mà vẫn phải ngậm bồ hòn mà mua vì chả mấy khi có, mà có chưa chắc đã đc như thế...nòng mạ crom sáng bóng, thẳng tuyệt đối luon vì hàng đó ở Vn chưa chắc đã có, mà nếu còn thì ko cong cũng gỉ,...Nói chung là hàng hiếm... bọn làm TT nó còn lùng nhiều hơn, và mua không khéo còn 300k
Nếu bác nào đó bảo 200k là đắt thì với e đó là rẻ chán.....còn hơn bác bỏ công 2-5 tháng đi tìm, rồi tiền xăng xe, nghe ngóng , mất ăn mất ngủ, chẳng thà bác thêm 50k-100k cho cái nòng, với số tiền đó e nghĩ là ko quá lớn. giờ cầm 1 triệu trong tay mà cứ như 20 nghìn ngày xưa ấy.

Kendepzai

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Kendepzai on Wed May 08, 2013 9:10 am

của rẻ là của ôi thiu, hay các bác lại muốn theo cái kiểu méo mó có hơn ko, đã muốn đầu tư làm thì phải chấp nhận rủi ro, chấp nhận thất bại, còn kinh phí thì em nói lun là bác cứ xác định vứt đi khoảng từ 4-8 củ, thì sẽ đc sản phẩm như ý.....
Bác nào ko chịu đc nhiệt thì mời bác ngồi xem mọi người làm, chứ đừng kêu ca thế....còn anh em cũng muốn giúp, nhưng điều kiện KT có hạn, có giúp thì giúp tấm lòng thui ah, còn lại là hòa vốn.

Kendepzai

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  muoidotinox on Wed May 08, 2013 12:18 pm

Kendepzai đã viết:của rẻ là của ôi thiu, hay các bác lại muốn theo cái kiểu méo mó có hơn ko, đã muốn đầu tư làm thì phải chấp nhận rủi ro, chấp nhận thất bại, còn kinh phí thì em nói lun là bác cứ xác định vứt đi khoảng từ 4-8 củ, thì sẽ đc sản phẩm như ý.....
Bác nào ko chịu đc nhiệt thì mời bác ngồi xem mọi người làm, chứ đừng kêu ca thế....còn anh em cũng muốn giúp, nhưng điều kiện KT có hạn, có giúp thì giúp tấm lòng thui ah, còn lại là hòa vốn.
hôm nay lên thấy anh em truyền tin có nòng f ngoài 16 ly! mừng húm! tự hỏi cuộc đời nòng độn của mình liệu có được kết thúc!????? bác nào tốt lòng ship giùm em 1 đứa với! em trả tiền sòng phẳng! gần gần thì bo luôn 1 chèo lê lết luôn.////

muoidotinox

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  muoidotinox on Wed May 08, 2013 12:20 pm

Kendepzai đã viết:
kelacloai đã viết:xin lỗi các bác trước nhưng em rất buôn khi nhận thấy rằng đây giống như 1 nơi để các bác kinh doanh mua bán hơn là 1 forums để chia sẽ kinh nghiêm truyền lữa đam mê

khổ thân bác, ngày xưa khi emới ham, cách đây 1 năm cũng đi tìm trục rulo mòn mỏi như các ae, nhưng rồi tự chế đc nòng đồng, sau đó lại mua đc nòng sắt, giờ em có nòng đồng khương tuyến nhưng đúng là cái số nó lố vào lúc có ko cần, em lại vớ đc cả mét nòng trơn F5,...em mua giá cũng ko rẻ đâu nhé...150k/50cm mà vẫn phải ngậm bồ hòn mà mua vì chả mấy khi có, mà có chưa chắc đã đc như thế...nòng mạ crom sáng bóng, thẳng tuyệt đối luon vì hàng đó ở Vn chưa chắc đã có, mà nếu còn thì ko cong cũng gỉ,...Nói chung là hàng hiếm... bọn làm TT nó còn lùng nhiều hơn, và mua không khéo còn 300k
Nếu bác nào đó bảo 200k là đắt thì với e đó là rẻ chán.....còn hơn bác bỏ công 2-5 tháng đi tìm, rồi tiền xăng xe, nghe ngóng , mất ăn mất ngủ, chẳng thà bác thêm 50k-100k cho cái nòng, với số tiền đó e nghĩ là ko quá lớn. giờ cầm 1 triệu trong tay mà cứ như 20 nghìn ngày xưa ấy.

Thời buổi giá cả nó thế đó bác ạ! đau lắm luôn!

muoidotinox

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content Today at 9:04 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang