Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

February 2017
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728     

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

ai chi em cach

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

ai chi em cach

Bài gửi  nhoxgamummy159 on Fri Mar 29, 2013 3:34 pm

chuyện là như z
em tiềm dk nòng 5ly r dài 1.2m giá 25k
nhưng mà k dk thẳng cho lắm bác nào biết cách làm cho nó thẳng chỉ em với
vs lại em làm mà bắn k thủng dk lon bia ai chỉ em cách làm cho nó bắn thủng chỉ giúp em voi!

nhoxgamummy159

Xem lý lịch thành viên

Re: ai chi em cach

Bài gửi  123456789 on Fri Mar 29, 2013 9:48 pm

nhoxgamummy159 đã viết:chuyện là như z
vs lại em làm mà bắn k thủng dk lon bia ai chỉ em cách làm cho nó bắn thủng chỉ giúp em voi!

nòng bác bằng gì,hồi ấy có mấy bác chỉ là để nòng lên đá hoa cương,hay đá gì mà phẳng đó,uì uốn từ từ cho thẳng thôi

123456789

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  123456789 on Fri Mar 29, 2013 9:50 pm

nòng bác bằng gì,hồi ấy có mấy bác chỉ là để nòng lên đá hoa cương,hay đá gì mà phẳng đó,uì uốn từ từ cho thẳng thôi.mà bình hơi bác làm bằng gì,bom mấy kg vậy mà không thung lon bia

123456789

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  sanbanhailuom on Fri Mar 29, 2013 9:55 pm

bình hơi bằng nhựa hả? bơm dc bao nhiêu kgf/cm2, bắn lon bia bao xa? nếu ko làm thủng đc cái lon bia 2 lớp xa 15m thì dẹp đi, chơi ná thun cho lành kẹp bi zô bắn 15m thủng lon bia ngọt sớt ,vừa dể làm vừa thoải mái đi bắn. cái nòng ko thẳng kiểu nào, cong vòng cung thì còn có thể, lăn trên mặt kiếng coi nó cong chổ nào thì lấy cây gổ đập cành cành cho nó thẳng, nếu ko dc thì đem ra tiệm tiện kêu nó ép cho thẳng, cong kiểu dập khúc thì quăng đi, ống thép đúc hay ống đồng mà kiếm chuẩn 5mm thì khó lắm, đo kĩ lại đi, thường là 5.1 hay 5.2 gì đó, nếu đúng 5mm thì bỏ viên bi zô lấy ngón tay bịt cái lổ lại thì tệ lắm cũng 5 - 6 giây mới rớt wa đầu kia với ống 1m, ống đồng và thép đúc bắn bi vài ngàn viên ( ko nhiều đâu nha bạn, chỉ vừa canh chỉnh xong, bèm thêm mấy ngày nữa là cả kg bi gần 3000 viên rùi nha bạn) mòn nòng quăng rồi lại mất công đi kiềm cái nòng khác, nếu ống thép đúc thì đi trui cao tần dc thì ok, ko thôi đi tìm ống thép loại chi tiết trong máy móc thì nó mới tuyệt vời.

sanbanhailuom

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  nhoxgamummy159 on Mon Apr 08, 2013 12:45 pm

sanbanhailuom đã viết:
bình hơi bằng nhựa hả? bơm dc bao nhiêu kgf/cm2, bắn lon bia bao xa? nếu ko làm thủng đc cái lon bia 2 lớp xa 15m thì dẹp đi, chơi ná thun cho lành kẹp bi zô bắn 15m thủng lon bia ngọt sớt ,vừa dể làm vừa thoải mái đi bắn. cái nòng ko thẳng kiểu nào, cong vòng cung thì còn có thể, lăn trên mặt kiếng coi nó cong chổ nào thì lấy cây gổ đập cành cành cho nó thẳng, nếu ko dc thì đem ra tiệm tiện kêu nó ép cho thẳng, cong kiểu dập khúc thì quăng đi, ống thép đúc hay ống đồng mà kiếm chuẩn 5mm thì khó lắm, đo kĩ lại đi, thường là 5.1 hay 5.2 gì đó, nếu đúng 5mm thì bỏ viên bi zô lấy ngón tay bịt cái lổ lại thì tệ lắm cũng 5 - 6 giây mới rớt wa đầu kia với ống 1m, ống đồng và thép đúc bắn bi vài ngàn viên ( ko nhiều đâu nha bạn, chỉ vừa canh chỉnh xong, bèm thêm mấy ngày nữa là cả kg bi gần 3000 viên rùi nha bạn) mòn nòng quăng rồi lại mất công đi kiềm cái nòng khác, nếu ống thép đúc thì đi trui cao tần dc thì ok, ko thôi đi tìm ống thép loại chi tiết trong máy móc thì nó mới tuyệt vời.

binh hoi em bang nhua ma nhua thi co van de gi ha a?e lam bang 2 lop nhua ban thi khong on hjxhx
maj a lam binh hoi bang j?kjck tkuoc bao nkjeu?
nong e la sat duc e lam no thang 90%r dk 5ly k saj 1 teo nao het
maj a cho e xin cai hinh chi tiet sung cua may a nha!
tai e moi lam lan dau ma cung chua co kinh nghiem nua co gi may a tutu chi day giup em tks cach anh

nhoxgamummy159

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  airgun on Mon Apr 08, 2013 6:36 pm

binh hoi em bang nhua ma nhua thi co van de gi ha a?e lam bang 2 lop nhua ban thi khong on hjxhx
maj a lam binh hoi bang j?kjck tkuoc bao nkjeu?
nong e la sat duc e lam no thang 90%r dk 5ly k saj 1 teo nao het
maj a cho e xin cai hinh chi tiet sung cua may a nha!
tai e moi lam lan dau ma cung chua co kinh nghiem nua co gi may a tutu chi day giup em tks cach anh[/quote]
Bạn nên viết tiếng việt có dấu để mọi người dể đọc mà giúp bạn!

airgun

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  kelacloai on Sat Apr 27, 2013 12:13 pm

mua ở đâu thế ?

kelacloai

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics